பல்லாயிரக்கணக்கான அடியவர்களுக்கு மத்தியில் தேரில் பவனி வரும் நல்லுார் கந்தன்!! (Video)

பல்லாயிரக்கணக்கான அடியவர்கள் மத்தியில் நல்லுார் கந்தன் தேரில் பவனி வந்து கொண்டிருக்கின்றார். காலை 7.15 மணிக்கு வெளி வீதியுலா வந்த நல்லுார் கந்தன் தற்போதும் தொடர்ச்சியாக பக்தர்களின் அரோகரா ஓசையுடன் வெளிவீதியில் காட்சி கொடுத்துக் கொண்டிருக்கின்றார்.

Image may contain: 1 person, crowd and indoor

Image may contain: one or more people, crowd and outdoor

Image may contain: one or more people, crowd, sky and outdoorImage may contain: 2 people, crowd, sky and outdoorImage may contain: outdoorImage may contain: one or more people, people standing and people on stageImage may contain: 2 people, crowd and outdoor


அன்புள்ள வாசகர்களே! நீங்கள் தெரிவிக்கும் கருத்துக்களுக்கு எமது நியுஜப்னா நிர்வாகம் எவ்விதத்திலும் பொறுப்பாகாது. அவை உங்களின் தனிப்பட்ட கருத்துக்களாகும்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *