நடிகை வித்யூலேகா ராமன் திருமண கொண்டாட்டத்தில் செல்வராகவன் !

பிரபல காமெடி நடிகையான வித்யுலேகா ராமன் கௌதம் மேனன் இயக்கத்தில் வெளியான நீ தானே என் பொன் வசந்தம் திரைப்படம் மூலம் தமிழ் சினிமாவில் அறிமுகமானார். அதையடுத்து வீரம், புலி, ஜில்லா ஆகிய படங்களில் நடித்து ரசிகர்களின் பரீட்சியமான நடிகையாக பார்க்கப்பட்டார்.

பப்ளியான லுக்கில் அவரது காமெடி பலரையும் வெகுவாக ஈர்த்தது. பின்னர் தனது உடல் எடையை குறைத்து கட்டான கவர்ச்சியில் வலம் வரவேண்டும் என ஆசைப்பட்ட வித்யுலேகா ஓரளவிற்கு உடலை குறைத்து அடிக்கடி கவச்சியான புகைப்படத்தை தனது சமூகவலைத்தளங்களில் பதிவிட்டு வருகிறார்.

தமிழ், தெலுங்கு திரைப்படங்களில் நடித்து வந்த நடிகை வித்யூலேகா ராமன் சஞ்சய் என்பவரை திருமணம் செய்துக்கொள்ளவிருக்கிறார். கடந்த வருடன் நிச்சயதார்த்தம் நடந்த நிலையில் தற்போது திருமணம் நடக்கவுள்ளது. இதன் சங்கீத் Functionனில் இயக்குனர் செல்வராகவன் தனது மனைவி கீதாஞ்சலியுடன் கலந்துக்கொண்டார்.

கீதாஞ்சலியின் தங்கை தான் நடிகை வித்யூலேகா ராமன். இவர் பிரபல சீரியல் நடிகர் மோகன் ராமனின் மகள் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது. இந்நிலையில் அவரின் ப்ரீ வெட்டிங் புகைப்படங்கள் சமூகவலைத்தளங்களில் வெளியாகி வைரலாகி வருகிறது.


அன்புள்ள வாசகர்களே! நீங்கள் தெரிவிக்கும் கருத்துக்களுக்கு எமது நியுஜப்னா நிர்வாகம் எவ்விதத்திலும் பொறுப்பாகாது. அவை உங்களின் தனிப்பட்ட கருத்துக்களாகும்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *