பிக்பாஸ் 3-க்கு செல்லும் இரண்டு பிரபலங்கள்! – வெளியானது உண்மை தகவல்!

சீசனில் கலந்துகொள்ளும் திரைபிரபலங்கள் குறித்த லேட்டஸ்ட் தகவல்கள் வெளியாகியுள்ளது. 
கடந்த 2017ம் ஆண்டு விஜய் டிவியில் ஒளிபரப்பாகி பல்வேறு பொழுதுபோக்கு நிகழ்ச்சிகள் மத்தியில் பெரும் வரவேற்பை பெற்ற நிகழ்ச்சி பிக்பாஸ்.  ரசிகர்கள் மத்தியில் அமோக வரவேற்பை பெற்ற இந்த நிகழ்ச்சி சீசன் 1 , சீசன் 2 , என்ற இரண்டு பாகமும் பட்டிதொட்டியெங்கும் பரவியது. இந்த நிலையில் சமீபத்தில் பிக்பாஸ் 3 சீசனுக்கான பணிகள் துவங்கி கமல் பங்குபெறும் ப்ரோமோ ஷூட் படுமும்முரமாக நடைபெற்றது.
ரசிகர்களின் ஏகோபித்த வரவவேற்பை பெற்ற பிக் பாஸ் நிகழ்ச்சியின் 3-வது  சீசனும் விஜய் டிவியில் தான் ஒளிபரப்பாக உள்ளது. இதனை தற்போது விஜய் தொலைக்காட்சி தனது ட்விட்டர் பக்கத்தில் அதிகாரப்பூர்வமாக  வெளியிட்டுள்ளது.மேலும் அந்த ப்ரோமோ வீடியோவில் நடிகர் கமல்ஹாசன் ஸ்டைலாக தோன்றியுள்ளார்.
வென்றால், பிக்பாஸ் 3 நிகழ்ச்சியில் நடிகை  மதுமிதா மற்றும் இசைக்கலைஞர் மோகன் வைத்யா ஆகியோர் பிக்பாஸ் 3 சீசனுக்கு  செல்வது உறுதியாகியுள்ளது. எனவே கூடிய விரைவில் போட்டியாளர்களின் பட்டியலும் அதிகாரபூர்வமாக  வெளியிட வாய்ப்புள்ளது.
வென்றால், பிக்பாஸ் 3 நிகழ்ச்சியில் நடிகை  மதுமிதா மற்றும் இசைக்கலைஞர் மோகன் வைத்யா ஆகியோர் பிக்பாஸ் 3 சீசனுக்கு  செல்வது உறுதியாகியுள்ளது. எனவே கூடிய விரைவில் போட்டியாளர்களின் பட்டியலும் அதிகாரபூர்வமாக  வெளியிட வாய்ப்புள்ளது.

அன்புள்ள வாசகர்களே! நீங்கள் தெரிவிக்கும் கருத்துக்களுக்கு எமது நியுஜப்னா நிர்வாகம் எவ்விதத்திலும் பொறுப்பாகாது. அவை உங்களின் தனிப்பட்ட கருத்துக்களாகும்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *