தனுஷ் வெளியிட்ட பிரபல நடிகர் படத்தின் டிரைலர்!

பிரபல நடிகர் ஸ்ரீகாந்த் முக்கிய வேடத்தில் நடித்த ’மிருகா’ என்ற திரைப்படத்தின் டிரைலரை சற்றுமுன் தனுஷ் தனது டுவிட்டரில் வெளியிட்டுள்ளார்

பல படங்களில் ஹீரோவாக நடித்த ஸ்ரீகாந்த் ’மிருகா’ திரைப்படத்தில் வில்லனாக நடித்துள்ளார். தொடர்ச்சியாக கொலைகள் செய்யும் கேரக்டரில் நடித்துள்ள இந்த படத்தின் டிரைலரை தனுஷ் தனது ட்விட்டர் பக்கத்தில் சற்று முன் வெளியிட்டுள்ளார்

இந்த படத்தில் புலி ஒரு முக்கிய கேரக்டரில் நடித்துள்ளது என்பது குறிப்பிடத்தக்கது. இந்த படத்தின் டிரைலர் தற்போது வைரல் ஆகி வரும் நிலையில் இந்த படத்தின் எதிர்பார்ப்பு அதிகரித்துள்ளது என்பது குறிப்பிடதக்கது

ஸ்ரீகாந்த், ராய் லட்சுமி, தேவி வைஷ்ணவி உள்ளிட்ட பலர் நடித்துள்ள இந்த திரைப்படத்தை பார்த்திபன் என்பவர் இயக்கியுள்ளார். அருள் தேவ் இசையில் உருவாகியுள்ள இந்த படம் மார்ச் 5ஆம் தேதி வெளியாக உள்ளது என்பது குறிப்பிடத்தக்கது


அன்புள்ள வாசகர்களே! நீங்கள் தெரிவிக்கும் கருத்துக்களுக்கு எமது நியுஜப்னா நிர்வாகம் எவ்விதத்திலும் பொறுப்பாகாது. அவை உங்களின் தனிப்பட்ட கருத்துக்களாகும்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *