கஷ்டப்பட்டு எடுத்ததை கத்தரிக்க முடியல… இரண்டு பாகங்களாக வெளியாகும் இந்தியன் 2

பிரமாண்ட இயக்குனர் ஷங்கரின் இயக்கத்தில் கமல்ஹாசன், காஜல் அகர்வால் நடிக்கும் ‘இந்தியன் 2’ திரைப்படத்தின் படப்பிடிப்பு நடந்து முடிந்தது. பண பிரச்சனை, விபத்து என தொடர்ந்து பிரச்சனைகளை சந்தித்து வந்த இப்படத்தின் வேலைகள் ஒரு வழியாக முடிவுக்கு வந்துள்ளது.

சித்தார்த், விவேக், பாபிசிம்ஹா, ரகுல் பிரீத் சிங், வித்யூத் ஜமால், பிரியா பவானி சங்கர்
உள்ளிட்டோர் முக்கிய கதாபாத்திரங்களில் நடித்துள்ள இப்படத்தின் வேலைகள் கொரோனா ஊரடங்கில் நிறுத்தி வைக்கப்பட்டிருந்த நிலையில் தற்போது படத்தின் போஸ்ட் புரோடுக்ஷன் பணிகளான எடிட்டிங் வேளையில் துவங்கி விறு விறுப்பாக நடைபெற்றுள்ளது.

இதுவரை எடுத்த காட்சிகள் சுமார் 5
மணி நேரத்திற்கு குறையாமல் இருக்கிறதாம். அத்தனை காட்சிகளும் மிகவும் கஷ்டப்பட்டு எடுத்ததால் எதை கட் செய்வது எதை எடுத்துக்கொள்வது என்பதிலே படக்குழுவினருக்கு பெரிய குழப்பம் ஏற்பட்டுள்ளது. இதையடுத்து படத்தை 2 பாகங்களாக வெளியிட ஷங்கர் மற்றும் தயாரிப்பு நிறுவனம் திட்டமிட்டிருப்பதாக தகவல்கள் கசிந்துள்ளது.


அன்புள்ள வாசகர்களே! நீங்கள் தெரிவிக்கும் கருத்துக்களுக்கு எமது நியுஜப்னா நிர்வாகம் எவ்விதத்திலும் பொறுப்பாகாது. அவை உங்களின் தனிப்பட்ட கருத்துக்களாகும்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *